27 Các câu trả lời

ทีมธันวาเหมือนกันค่ะ ไปซาวด์ครั้งแรก 15 w แล้วน้องดิ้นเก่งพลิกตัวโชว์ป้าหมอใหญ่เลยค่ะ คุณพ่อตื่นเต้นกว่าเราอีกค่ะแม่ๆ 🤭

VIP Member

ทีมธันวาเหมือนกันเลยค่ะ อุ้มท้องกันไปยาวๆ ของแม่บ้านนี้ท้องสองก็ยังตื่นเต้นอยู่ดี😁

อัตราการเต้นของหัวใจลูกอยู่ที่เท่าไหร่กันบ้างคะ

180 ค่ะ ทีม 10 ธันวาค่ะ

ทีม 24 ธค.ค่ะ เจอน้องตอน7 w พร้อมเสียงหัวใจค่ะ ❤❤

ว้าวดีใจด้วยนะคะคุณแม่ตื่นเต้นๆ

5ธันวาค่ะ บ้านนี้ รอคอยมา8ปี ตอนี้10Wแล้วค่ะ

ทีมธันวาค่ะ ได้ผู้ชาย จู๋มาก่อนเลยค่ะไม่ต้องสงสัย

ดีใจด้วยค่ะ ทีมธันวาเหมือนกันค๊าา💕💕

ทีมธันวา เช่นกันค่ะ คุณหมอบอก 14 ธันวา

บ้านนี้12/12 ถ้าตรงตามหมอบอกนะ 😄

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้14ธันวาค่ะ🎁

ดีใจด้วยนะคะ ธันวาเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ของแม่นี้คลอด พ.ย. ค่ะ

เดือน พ.ย เหมือนกันเลยค่ะ