5 Các câu trả lời

สาธารณะสุขใส่ใจให้เวลากับเด็กดีคะ ถึงแม้จะดูดุไปบ้าง แต่ยังดีกว่า รพ เอกชน ไปหาหมอฉีดวัคซีนทีเกือบ3000บาท ค่าหมอ 450บาท หมอไม่ได้ดูพัฒนาการเด็กเลยแค่ถามนิดหน่อย ไม่ได้แนะนำอะไรมากมาย ส่วนสาธารณะสุขคือฟรี แม่เลยจะย้ายมาฉีดวัคซีนต่อที่สาธารณะสุขแล้วคะ ไม่ไปเสียตังค์แล้ว

แล้วแต่โรงพยาบาลป่ะครับ ไม่ควรเหมารวมครับ ลูกผมหา ไทยนครินทร์ บอกเลย หมดด่าทั้งพ่อทั้งแม่ ว่าลูกน้ำหนักตัวน้อย ตรวจดูทุกอย่าง ทั้งการเลี้ยงดู ทั้งพัฒนาการเด็ก

ขอบคุณครับ ข้อมูลดีมากเลย

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่า

VIP Member

ขอบคุณค่ะแม่

ดีค่ะ