43 Các câu trả lời

บำรุงอะไรน้องถึงจ้ำม้ำจังคะ บ้านนี้กลัวลูกนน.น้อย

ขอแม่ๆช่วยคิดชื่อเล่น ลูกชายหน่อยคร่า ลูกสาวชื่อ ก้านพลู 🙏🏻❤️👶🏻

อยู่ที่น้องค่ะ ถ้าน้องกลับหัวก็สามารถคลอดธรรมชาติได้ค่ะ

บ้านนี้น้องน้ำหนัก 3680หมอไม่ให้คลอดค่ะ ต้องผ่า น้องออกมา3870

เมื่อวานเห็นโพสแม่บ้านนึงเพิ่งคลอดค่ะ นน4โล +คลอดเอง

คลอดเองคะท้องแรก น้องหนัก 3,780 คะ แผลหายไวกว่าการผ่าคะ

ถ้าแม่ตัวเล็กหมอจะแนะนำค่ะว่าผ่าหรือคลอดเอง

ท้องแรกคลอดเอง น้ำหนักลูก3,895จ้า

40+4 จ้า

ท้องแรก 3310กรัม ท้อง2 4190กรัม คลอดเองค่ะ

น้อง 3,865 คลอดธรรมชาติค่ะ คลอดยากมากกก