37 Các câu trả lời

เรา40+5 ไม่เคยมีเจ็บเตือนสักครั้ง แต่มีเลือดออกสรุปปากมดลูกเปิด1เซน นอนรอคลอดเลยค่ะ

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะเเม่ ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ อยากเจอตัวเล็กมากๆเลยย

บ้านนี้37วีค3วันไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ พอไปหาหมอหมอบอกมดลูกเปิดแล้ว3ซ.งงเลย555

บ้านนี้คลอด37w4วันเหมือนกัน

เหมือนกันคะ 39วีค5วันแล้ว ช่วงดึกๆจะปวดหน่วงๆ มีตกขาว กลัวได้ผ่ามากค้ะ

อดใจรออีกนิดนะคุณแม่ 💕 อีกไม่นาน จะได้เจอเจ้าตัวน้อยแล้วจ้า 👍🏻

บ้านนี้กำหนดคลอด8พฤษภา ยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ เจ็บท้องเตือนก็ไม่มี

ของเรา 41+3 กว่าจะได้เจอหน้ากัน 🤣🤣🤣เลยกำหนดคลอด555เกือบได้ผ่าแล้วจ้า

บ้านนี้39+5 weekค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยเเม้แต่เจ็บเตือนก็ไม่มีค่ะ☺️

ล่าสุดเช้านี้บ้านนี้มีอาการน้ำเดินแล้วค่ะ☺️

ใจเย็นๆค่ะคุณแม่ ของเราคลอดก่อนกำหนดคลอดแค่1วันเองค่ะ 😁😁

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้ก็ลุ้นมากว่าวันไหน สรุปออก40วีคพอดี55555

Câu hỏi liên quan