640 Các câu trả lời

ทำเองทุกอย่างยันคลอดค่ะ ยกเว้นยกสิ่งของหนักๆ

VIP Member

ทำทุกอย่างเองจนคลอดเลยจ้า เราปกติ แค่ท้องเอง

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องสามีก็ไม่ให้ทำอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ทำอะไรเลยนอกจ้าทำงานที่บริษัท

บ้านนี้ก้อทำค่ะ ตอนนี้36wแล้ว ก้อยังทำอยู่ค่ะ

บ้านนี้ทำจนคลอดเลยค่ะทำหมดทุกอย่างงานบ้าน

ทำทุกอย่างในบ้านเองบ้างครั้งลูกคนโตก็ช่วย

เราก็ทำเองค่ะ แต่งานหนักก็เลือกที่จะไม่ทำ

บ้านนี้ก็ทำเองทุกอย่างค่ะทำงานบ้านเองหมด

เราก้อคำงานในบ้านเหมืนกันค่ะจนคลอดเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan