640 Các câu trả lời

ทำงานบ้านปกติเช่นกันค่า ดีนะคะ เหมืนได้ออกกำลังกาย

VIP Member

ตอนนี้กำลังจะเข้า 9 เดือน ก้ทำทุกอย่างเหมือนปกติจ้า

บ้านนี้ก้อเป้นค้ะ ลุกนั่งนี้วันหลายรอบมากจนเมื่อย

เป็นค่ะ ทำเองดีกว่าไม่เสียสุขภาพจิตตอนสามีขัดใจ😄

เราเพิ่ง7weekหมอสั่งห้ามเพราะมีเลือดออก เสี่ยงหลุดคะ

เรา7เดือนยังเดินทำงานทุกวันเลย คงทำยัดคลอดเลยแหละ

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้ทำตลอดยันใกล้คลอดแล้วจ้า

21w ยังทำงานเสริฟอยู่เลยจ้า กลับบ้านก็ทำงานบ้านปกติ

บ้านนี้8เดือนก๊ยังจัดห้องเองยกโซฟาเองคะ สายถึก😄😄

สู้ๆค่ะคุณแม่ นี่เดือนที่6แล้วก็ซักผ้าเองปกติค่ะ

Câu hỏi liên quan