20 Các câu trả lời

VIP Member

ข้อความถูกลบโดยทีมงาน theAsianparent เนื่องจากขัดต่อข้อกำหนดในการใช้งานว่าด้วยการ ซื้อขายสินค้า 1. โพสต์ในหัวข้อซื้อขายสินค้าเท่านั้น 2. อ่านกฎการซื้อ-ขาย (เพิ่มเติม) ในหัวข้อซื้อขายสินค้า ก่อนโพสต์ 3. งดบริจาค ขอรับบริจาค ทุกกรณี เพื่อป้องกันมิจฉาชีพนำข้อมูลไปใช้ในทางผิดกฎหมาย 4. ห้ามโพสต์ขายในอัลบัมรูป (โฟโต้บูท)

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงไตรมาส 2 ได้กลิ่นเปรี้ยวตัวเองตลอดปกติเป็นคนไม่มีกลิ่นตัวเลย พอเข้าไตรมาส 3 หายเป็นปกติแล้วค่ะ เราไม่ได้ใช้อะไรนะคะ กลิ่นหายไปเอง

กำลังอยู่ช่วงไตรมาสสองเลยคะแอบกังวนถามแฟนตลอด

สารส้มเอาอยู่ค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็นกลิ่นตัวแรงมาก ตอนไม่ท้องไม่เป็น ตอนนี้ท้องได้35วิค เหม็นเต่าตัวเอง ลองใช้สารส้มดู หายเฉยเลยค่ะ แม่ลองไปใช้นะคะ

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

เห็นหลายๆเม้นท์ของแม่ๆ แนะนำเต่าเหยียบโลก บ้านนี้ก็แนะนำ เต่าเหยียบโลกเช่นกันค่ะ ใช้ดีมากไร้กลิ่นเหงื่อ ไร้กลิ่นเต่าเลยจ้า

ขอบคุณค้า่่

ใช้เต่าเหยียบโลกค่ะ เพราะพวกโรลออน หรือสเปรย์ ไม่ควรใช้ค่ะ ส่วนตัวก็แพ้กลิ่นมันด้วย

ขอบคุณมากค้าบบบ

VIP Member

เป้นเหมือนกันค่ะ ยิ่งใตรมาส3น้ะแทบเป้นลมค่ะ บ้านนี้ใช้เต่าเหยียบโลกค่ะ

จิงค่ะแม่🤣

แม่บ้านนี้กลิ่นแรงมากค่ะ ใช้อะไรก็เอาไม่อยู่ แต่คลอดออกมาก็หายค่ะ

บ้านนี้มามีตอนมีน้องถึงจะโล่งใจว่าคลอดก็หายแต่ความไม่เคยเป็นเลยกังวนจนถามแฟนตลอดเลยคะว่าเหม็นไหม

บ้านนี้เป็นช่วง 3 เดือนแรก แต่พอหลังจากนั้นกลิ่นหายไปเองเลยค่ะ

สารส้มค่ะใช้ดีมากไม่มีกลิ่นเลย ในเซเว่นก็มีขายค่ะ

ขอบคุณมากค้าาาาาา

แป้งเต่าเหยียบโลกค่ะ ใช้ดีค่ะ หาซื้อใด้ที่7-11 ค่ะ

ขอบคุณมากค้าาา