ท้องได้6'7เดือนยังไม่ได้ซาวอีกเลย

ตั้งแต่ท้องซาวไป2รอบจนตอนนี้จะ7เดือนแล้วยังไม่ได้ซาวอีกเลย งงกับหมอ มีบ้านไหนยังไม่ซาวอีกบ้างคะ

47 Các câu trả lời

ฝากครรภ์ รพ รัฐ ไม่ซาวด์บ่อยเหลือฝากคลินิกค่ะ

Thành viên VIP

ซาวที่จำเป็นพอค่า ถ้าอยากซาวแจ้งหมอได้นะคะ

เหมือนกันค่ะหมอจะมาซาวด์ให้อีกทีก็9เดือนคะ

ของเค้าฝากรพ.รัฐ ซาวด์ทุกเดือนเลยค่ะ

Super Mom

บ้านนี้หมอซาวด์ให้เกือบทุกเดือนค่ะ

บ้านนี้ 37wได้ซาวแค่ครั้งเดียวเองจ้า

บ้านนี้ซาวน์รพ.รัฐ รอบเดียวเองค่ะ

เราก็เหมือนกันได้ซาวแค่2รอบเอง

หมอจะซาวด์ช่วง 32wอีกรอบค่ะแม่

บ้านนี้หมอนัดอีกที 8 เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan