47 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากคลีนิค ซาวตอน2เดือน แล้วมาซาวรอบ2 ตอน6เดือน ตอนนี้จะ7เดือนแล้วคะ พึ่งซาว2รอบเหมือนกัน

บ้านนี้ท้อง6เดือนฝากคลีนิคก็ได้ซาวด์3รอบค่ะ รอบแรก13w(แต่เราฝากท้องตอน7w)รอบสอง17w รอบสาม 22w

เราฝากที่คลีนิคคุณหมอซาวให้ทุกเดือนเลยค่ะ ตอนนี้พึ่ง 11w ซาวไป 3 ครั้งแล้วค่ะ

บ้านนี้ได้ซาวแค่รอบเดียว หมอก็ไม่ได้ซาวให้อีกยังไม่รุ้เพศลูกเลยจร้าตอนนี้ จน7เดือน

บ้านนี้หมอซาวด์ให้ทุกรอบตั้งแต่ฝากท้อง6วีคตอนนี้37วีคเราฝากโรงบาลรัฐหมอดูแลดีมาก

ของเราฝากคลินิก ซาวล์ทุกเดือนเลยค่ะแม่ ได้เห็นพัฒนาการของลูกทุกเดือนเลย

ของหนูซาวครั้งที่3 ตอน5เดือน2วันตอนนี้5เดือน1สัปดาห์3วันได้ลูกชายจ้าร.พ รัฐคะ

บ้านนี้32วีคแล้วพึ่งได้ซาวรอบเดียวเองคะตอน19วีคแล้วหมอก้ไม่ซาวอีกเลยคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ซาวตั้งแต่5เดือน จนจะเข้า8เดือนแล้ว ยังไม่ได้ซาวเลยคะ

บ้านนี้ได้ซาวตอน19วีครอบเดียวจนตอนนี้32วีคแล้วคะยังไม่ได้ซาวอีกเลย

Câu hỏi liên quan