10 Các câu trả lời

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดค่ะเดือนหนึ่งถ้านัด2ครั้งก็ซาวด์2ครั้งแล้วก็มีไปซาวด์เองที่คลีนิคบ้างค่ะเพราะอยากเห็นหน้าน้องบ่อยๆ...แม่บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐบาลค่ะ

TapFluencer

ซาวไป 2 ครั้งค่ะ ครั้งแรกตอนฝากครรภ์ 12w อีกครั้งตอน 20w ดูความสมบูรณ์ของเด็กค่ะ หมอนัดอีกทีตอน 32หรือ34 ดูว่าเด็กจะกลับหัวหรือยังคะ

ฝากคลีนิค ซาวทุกเดือนค่ะ ถ้ามีอะไรผิดปกติหรือกังวลใจ ระหว่างช่วงรอนัดครั้งต่อไป ก็ไปให้คลีนิคตรวจและซาวฟรีได้เลยค่ะ

บ้านนี้ได้ซาวตอนไปฝากท้องครั้งแรก และตอนตรวจนิฟ 12 วีค และล่าสุด20วีคค่ะ หมอบอกจะได้ซาวอีกที32วีคเลยค่ะ ตอนนี้25วีค6วันค่ะ

ไอ่เราก้อยากดูการเปลี่ยนเเปลงของเค้าทุกเดือน😅

หมอนัดเดือนล่ะครั้งก็ได้ซาวด์ทุกครั้งค่ะ ฝากคลีนิคหมอซาวด์ให้ทุกครั้ง ตอนนี้27+5ค่ะแม่

บ้านนี้ซาวทุกเดือนทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ ฝากเอกชนค่ะ เลยได้ซาวบ่อยค่ะ

บ้านนี้ซาวด์3ครั้งคะ27+6w จะซาวด์เดือนเว้นเดือนคะ

หมอนัดเดือนล่ะครั้งก็ได้ซาวด์ทุกครั้งค่ะ

มีประมาณ6-8คนคะเเต่จะไปซาวที่คลีนิคการเงินไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่คะ

ซาวด์ฟรีทุกเดือน รรรัฐค่ะ

ซาวทุกเดือนที่ไปเลยค่ะ

ลองแจ้งหมอดูนะคะ

Câu hỏi liên quan