44 Các câu trả lời

นี้ก็37wแล้วเจ็บเตือนไปครั้งนึงแล้วบวมจนเริ่มยุบแล้วอยากแตกแล้วค่ะลางานเมื่อสิ้นเดือนเตรียมคลอดแล้วเพราะปวดหลังขาบวมมาก ลุ้นทุกวันค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ อยากแตกแล้ว เจ็บเตือนวันเว้นวัน แม่จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ เจ็บปวดไปหมด

เหมือนกันเลยค่ะ เจ็บเตือนอยู่บ่อย อยากเจ็บจริงแล้ว บ้านนี้37wค่ะ อยากแตกอยากเห็นหน้า😹

บ้านนี้ก้เจ็บเป็นบางครั้งคร้า แต่จะเจ็บมากช่วงกลางคืนอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ 39+1

บ้านมี37+2เจ็บเตือนแล้วค่ะ อยากแตกมากทรมานปวดหลังปวดเชิงกรานปวดจิมิมาก😂

เจ็บเตือนมาหลายครั้งแล้วเหมือนกันค่ะไม่แตกส้ะที อยากเจอหน้าลูกแล้ว💓

VIP Member

บ้านนี้เจ็บเตือนมาสามสี่วันแล้ว ยังไม่มีวี่แววว่าจะแตกจริง😁😁

37w1d ค่ะ เจ็บเตือนแล้วครั้งนึงค่ะ อึดอัดมากก อยากเห็นหน้าลูกแล้วว

37+2 ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อาการบวมก็ไม่มี อยากแตกแล้ว แต่คงอีกนาน

อายุครรภ์เท่ากันเลยอาการก็เหมือนกันอยากเจอหน้าใขจะขาดแล้วคะ

Câu hỏi liên quan