28 Các câu trả lời

บ้านนี้เคยไปตรวจ5วีคไม่เจออะไรเลยค่ะแล้วเว้นไป2-3อาทิตหมอนัดใหม่ซาวอีกแล้วถึงเจอค่ะ

รอ2 อาทิตย์ หมอนัดไปใหม่ไหมคะแม่ ประมาน 8-9 week น่าจะเจอตัวและหัวใจน้องค่า

ขอบคุณค่ะ

ของเราก้อพึ่งเจอตอน8วีคนะคะ รออีกสักหน่อยนะคะ เดี๋ยวก้อเจอน้องค่ะ

VIP Member

บ้านนี้6w ก็ยังไม่เจอค่ะ มาเจอช่วง8w เหมือนน้องยังตัวเล็กอยู่ค่ะ

เราเจอตอน10วีคค่ะซาวด์ครั้งแรก7วีคไม่เจอเจอแต่ถุงตั้งครรภ์

บ้านนี้ตรวจซาวน์ช่องคลอด 8+3 weeks เจอเด็กและหัวใจเต้นปกติค่ะ

รออีกหน่อยครับ สัก8-9วีค ถึงจะชัวร์กว่า อย่าพึ่งคิดมากครับ

ของเราตอน6wยังไม่เจอค่ะ มาเจอตอน7w2d ใจเย็นนะอย่าเพิ่งเครียด

ขอบคุณค่ะ นี้ก็รอลุ้นอีกครั้ง ตอน 7 w2d หมอนัดอีกรอบ

บ้านนี้ตรวจตอน6สัปดาห์เจอเลยค่ะ เห็นหัวใจดวงน้อยๆเลย

นับจากประจำเดือนหายค่ะ

ของเราซาวทางช่องคลอด5wก็เจอนะคะแต่น้องตัวเล็กมากๆๆ