26 Các câu trả lời

บ้านนี้คุณหมอที่ฝากภรรค์แนะนำให้ทานโปรตีน และน้ำมันปลาของแอมเวย์ค่ะ ลูกจะแข็งแรง และพัฒนาสมองดี แต่น่ำมันปลาต้องหยุดกินก่อนคลอดประมาณ ครึ่งเดือนนะคะ เพราะเวลาคลอดเดี๋ยวเลือดไหลหยุดยากค่ะ บ้านนี้คลอดได้ 20 กว่าวันแล่ว น้องแข็งแรงปกติดีค่ะ ❤️

แนะนำตัวนี้เพิ่มเติมค่ะ หมอแอบถามว่าบำรุงอะไรค่าเลือดค่าน้ำตาลดีมากกก แถมเดิมสายตาสั้น200 ตอนนี้ไม่ใส่แว่นแล้วค่ะ ☺️☺️ คลอดเองด้วยค่ะ ท้าสนใจกดลิงก์สั่งตามนี้เลยค่ะ >>สวัสดี ฉันหลงรัก Vera™ มานาน และหวังว่าคุณจะเข้าร่วมกับฉัน... https://veranuskin.app.link/3pebeFPQ7Eb

แนะนำให้เปลี่ยนน้ำมันปลา เป็น Dha ดีกว่านะคะ บำรุงสมองทารกค่ะ แต่ควรหยุดก่อนจะคลอดสัก1เดือนค่ะ ป้องกันการตกเลือดหลังคลอด

ขออนุญาตสอบถามคุณแม่นะคะ โปรตีนได้ทานทุกวันมั้ยคะ พอดีซื้อมาด้วยแต่ไม่ได้ทานทุกวันค่ะ ใกล้จะคลอดแล้วด้วย 🙂

เรากินโปรตีนของแอมเวย์เหมือนกันค่ะ กินจนคลอดเลย แม่น้ำหนักขึ้นไม่เยอะลูกคลอดมาก็แข็งแรงมากไม่เคยป่วยเลยค่ะ

คำแนะนำให้ทานได้มั้ยค่ะ เราเห็นพี่ที่ทำงานก็กินตอนท้องแต่ไม่เห็นเขาเป็นอะไรค่ะ ลูกออกมาแข็งแรงปกติ

โปรตีนทานได้เลยค่ะ ผมลูกจะดกมาก และเเข็งแรงทั้งเเม่ทั้งลูก น้ำมันปลาทานจนคลอดได้เลยค่ะ นี่ท้อง2แล้วค่ะ

เราก้กินค่ะ กินตั้งแต่ท้องคนแรก ท้องสองก้กินค่ะ น้ำหนักลูกดี แถมคลอดมาลูกก้แข็งแรงไม่ป่วยง่ายด้วยค่ะ

ทานได้ค่ะ แต่เป็นโปรตีนสกัดเพียวๆ ถ้าทานเยอะไปลูกอาจเสี่ยงแพ้ค่ะ ทานอาหารหลากหลายดีกว่าค่ะ

เราทานจนคลอดเลยค่ะน้องแข็งแรงปกติดีค่ะ แต่แนะนำทานอาหารปกติให้หลากหลายด้วยนะคะคุณแม่

ทานได้ค่ะช่วยทำให้ลูกฉลาดค่ะบ้านนี้ทานตั้งแต่ท้องแรกตอนนี้ทานมาตลอดจนมีท้อง2ค่ะ