5 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ปวดเหมือนกันค่ะ พยายามพักผ่อนเยอะ ก็ยังปวดอยู่ดี น่าจะเป็นเพราะฮอร์โมนด้วยมั้ยนะคะ เราก็ไม่แน่ใจ

เหมือนกันเลย พักผ่อนเยอะๆก็แล้ว ก็ยังไม่หายอยู่ดีค่ะ รู้สึกปวดเมื่อไรต้องรีบนอนเลยค่ะไม่งั้นทรมาน

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ จริงๆ ตั้งแต่วีค 6-11 ที่ผ่านมารู้สึก ง่วง มีน เพลีย ประจำ // พอมา 12 ปวดหัวเลย

ใช่ค่ะ ปวดบ่อยมาก😫

ปวดเหมือนกันค่ะ และมีปวดขาครั่นเนื้อคั่นตัว เจ็บคอร่วมด้วย เหมือนจะเป็นไข้เลยค่ะ

บ้านนี้ช่วงนี้ปวดแต่หัวค่ะแต่ช่วง6-7 วีค มีอาการปวดครั่นเนื้อครั่นตัว เป็นอยู่ประมาณ 2-3 วัน ทานยาพาราแล้วนอนพักผ่อนก็ดีขึ้นค่ะ

TapFluencer

เปนเหมือนกันเลยค้ะ ปวดหัวโงงหัวทุกวัน เมื่อยร่ายกาย เพลียไปหมดเลยค้ะ

ใช่เลยอาการเดียวกัน ต้องฝืนตัวเองไม่นอนบ่อยๆ พยายามหาไรทำ ก้อเพลียเล็กน้อยค้ะแม่

ทางนี้คลื่นไส้กินอะไรไม่ได้อีก ต้องหาโค้กกินเเก้ คลื่นไส้

ทางนี้ไม่คลื่นไส้ ไม่อ้วก แต่ปวดหัวอย่างเดียวเลยค่ะ