68 Các câu trả lời

ท้องเเรกสิวขึ้น โทรมมาก ได้ลูกสาว ท้องสองหน้าใส ไม่โทรม ก็ได้ลูกสาว เอาจริงๆนะคะ หน้าสิวหรือหน้าใสมันอยู่ที่ฮอร์โมนค่ะคนท้องฮอร์โมนจะเยอะมาก ไม่เกี่ยวกับเพศลูกเลยสักนิด ทำไมเเม่ๆหลายคนถึงไม่เชื่อหมอไปเชื่อคนทัก งง?????ใจเเม่ๆจังค่ะ

บ้านนี้รอลุ้น คนที่2อยุ่ค่ะ เพราะคนแรกผช. ไม่มีสิว แต่ไม่ค่อยชอบแต่งตัว คนที่2 สิวขึ้นบ่อยมาก แต่ผิวเนียน ขาว เวลาจะออกไปไหนที คุณแม่จัดเต็มเลยค่ะ

เป็นค่ะ บ้านนี้สิวขึ้นเต็มหน้า คอ ข้อพับดำ คือไม่อยากมองหน้าตัวเองอ่ะ 55555 หมอซาวทุกครั้งบอกได้ผู้หญิงตลอดเลย ตอนนี้ 37+3 wแล้วจ้า

บ้านนี้ซาวได้ลูกสาวเหมือนกันหน้าไม่โทรมใครก็ทักว่าลูกสาวแน่นอนสิวก็ขึ้นทุกเดือนแรกๆรับไม่ได้นานๆไปก็ดีขึ้นเอง

รอดูค่ะ แม่หมองไม่สดใส คล้ำขึ้น คนทักว่าลูกชาย แม่ก็รอลุ้นอยู่เพราะยังไม่รู้ รอจนคลอดเลยก็ได้รักเหมือนเดิม ❤️

เราได้ลูกชายน่าใสไม่มีสิวไม่โทรมไม่ดำ เหมือนตอนท้องลูกสาวเลย เราว่าน่าจะเป็นที่ฮอโมนของแต่ละคนมากกว่านะ

บ้านนี้ไม่มีสิวสักเม็ดหน้าใสกว่าตอนไม่ท้องอีก มีแต่คนบอกลูกสาวชัวร์ พอไปซาวด์ดูแบบ4มิติ หมอบอกน้องมีจู๋😅

VIP Member

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าแม่สวยหน้าใสมากลูกสาวแน่เลย แต่ผลซาวด์น้องเป็นผู้ชาย น่าจะเป็นเพราะฮอโมนมากกว่าค่ะ

บ้านนี้ลูกชายสิวไม่ขึ้น มีแต่คนทักว่าหน้าใสขึ้นค่ะ น่าจะเป็นที่ผิวของแต่ละคน หรือครีมที่เคยใช้ก่อนท้อง

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรกหน้าใสได้ผู้ชาย ท้องสองหน้าก็ใสเหมือนเดิมได้ลูกสาวค่ะ น่าจะเป็นที่ฮอร์โมนของคุณแม่ค่ะ

Câu hỏi liên quan