19 Các câu trả lời

บ้านนี้เตรียมเหมือนกันค่ะล้นตระกร้าแล้ว จะ6เดือนแล้วค่ะ (แต่แอบซื้อผิดมาบ้าง) ตอนแรกคิดว่าลูกผู้หญิงไปๆมาๆมีจู๋เลยมีเสื้อผ้าสีชมพูบ้าง😂 ของใช้กะจะเริ่มซื้อสิ้นเดือนนี้ค่ะ กลัวเงินไม่พอ+กลัวเดินเลือกไม่ไหว

เตรียมตั้งแต่15วีคจ้า ตอนนี้19วีคแล้ว ยังเหลือแค่อีก40%ที่ยังไม่ครบ ทยอยไปเรื่อยๆค่ะ

เหมือนกันเลยค่า กว่าจะคลอดก้คงครบพอดี จะได้ไม่วุ่นวายตอนใกล้คลอดด้วยค่ะ

ซื้อหมวกเหมือนกันเลย เค้าสั่งจากในเวปชุดละ25 บาทเอง มีถุงมือถุงเท้าด้วย ถูกมาก

เซ็ตหมวกเท่าไหร่ค่ะแม่ จากเพจไหน😁

ตั้งแต่3-4เดือนเหมือนกันคะ เฉพาะเสื้อผ้า เกือบ100ชุดแล้วคะ นี่33วีคตื่น้ต้นมาก

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ 😊

5 เดือนแล้วคะ แต่ยังไม่ทราบเพศน้องเลยแต่ก็เริ่มทยอยสั่งแล้วนะ ตื่นเต้นคะ

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ 😊

VIP Member

ทยอยซื้อตั้งแต่​15วีคเลยค่ะ​ จนตอนนี้คุณแม่บ่นแล้ว​ จะไม่มีที่เก็บละค่า

เห็นอะไรๆก้น่ารักไปหมดเลย อดใจไม่ไหวค่ะ 😆

บ้านนี้ 5 เดือนยังไม่ซื้อสักชิ้นเลย แฟนยังไม่หั้ยซื้อเดินผ่านแค่มองฯ

บ้านนี้แฟนช่วยเลือกค่า นางชอบของเด็ก 😆

โทษนะคะตอนเเรกเเม่รุ้ได้ไงค่ะว่าหญิงแล้วมารู้ได้ไงค่ะว่าชาย

จ้าขอบคุณมากค่ะ😊😚

บ้านนี้ทยอยซื้อตลอดจนตอนนี้37+2วีคแล้วค่ะ แต่ก็ยังไม่ครบเลย😂

จะได้เจอน้องแล้ว ตื่นเต้นแทนเลยค่า

วงการนี้เข้าล่ะออกยากค่ะ พอมาวางรวมๆfไว้เยอะมากเลยค่ะ