11 Các câu trả lời

ขอบคุณมากคร้า... หาซื้อได้ที่ไหนค้ะ​ะน้ำขิง 🤗เราทานทุเรียนไป เลยเกิดท้องอืด ท้องเฟ้อ ทรมานมาก เลยกว่าจะ เลอ จะกินอีโนก้ไม่กล้ากินค่ะกลัวมีผล ข้างเคียง

พยายามทานผัก ผลไม้ ดื่มน้ำขิงได้ค่ะ เวลาทานทานครั้งละน้อยๆ แต่เพิ่มมื้ออาหารแทนคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-127694)

ชงน้ำขิงกินก็ดีน่ะค่ะ เรากินน้ำขิงของดอยคำ ไม่ชุนกินง่ายสบายท้องค่ะ

ว้าวว 😊 ไว้จะไปมาชิมดูนะคะ

กินได้จร้า หรือจะกินเป็นน้ำขิงอุ่นๆก้อดีค่ะ

เคยถามคุณหมอที่ทำ icsi ให้ว่าทานอีโน ได้ค่ะ

เราพึ่งกินไป ตกลงอันตรายต่อลูกมั้ยคะ

กินได้ค่ะแต่กินในปริมานพอดี และเลือกแบบไม่แรง หรือทำกินเองก็ได้ ผสมน้ำผึ้ง แต่เราดื่มแบบชงของดอยคำ กินตอนอุ่นๆ สบายท้องดีมากค่ะ หรือน้ำมะขามเปียกผสมน้ำตาลและเกลือก้ช่วยได้ขับถ่ายง่ายอีกด้วย ^^

ขอบคุณนะคร้า จะลองหามาชงดื่มดูค่ะ🤗

กินขิงกับกระชายคะ

ขอบคุณคร้าา🤗

Câu hỏi liên quan