6 Các câu trả lời

เป็นค่ะ อาการใกล้คลอดค่ะ น้องน่าจะลงมาต่ำแล้ว เลยมาดันตกขาวให้ไหลออกมา แต่ต้องสังเกตดีๆด้วยนะคะ เผื่อเป็นมูก ใส

ทางนี้ก็ปวดท้องน้อย มีเหมือนฉี่เล็ดออกมาหายไป1 ชม ก็มาอีกเลยไม่รู้เลยค่ะว่าน้ำเดินหรือฉี่เล็ดเพราะมาๆหายๆ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เดินแทบไม่รอด ปวดขา ปวดตรงจิมิ หน่วงๆท้อง ลุกนั่งแต่ละทีลำบากมากกกค่ั

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะแม่ หมอบอกน้องลงมาต่ำมากแล้วค่ะ บางวันมีตกขาวเยอะจนตกใจเลยค่ะ

เป็นอยู่คะ 34+1 เริ่มตกขาวเยอะขึ้น ฉี่เล็ดแถมด้วย

Super Mum

📌🥹ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Câu hỏi liên quan