11 Các câu trả lời

ตั้งครรภ์37สัปดาห์3วัน มีอาการเจ็บท้องหน่วงๆบริเวณใต้ท้องลงไปหาน้องสาวเรา เป็นอาการเจ็บท้องคลอดหรือเปล่าค่ะเเม่มีน้ำใสๆไหลออกมาด้วยค่ะ กำหนดคลอด วันที่4สิงหา65 #ช่วยเเนะนำหน่อยค่ะเเม่🥰🥰

ขอบคุณค่ะ🥰🥰

ใช่ค่ะ ของเราก็เริ่มไหลตอน26สัปดาห์เหมือนกัน ตอนนี้32 3ก็ยังไหลอยู่ค่ะ อย่าไปบีบไปแคะหรือเค้นมันนะคะ ปล่อยไปตามธรรมชาติ

ใช่ค่ะ ของเราก็ไหลช่วง4-5เดือนเนี่ยไหลจนเสื้อเปียกจนถึง7เดือนเริ่มไม่ค่อยไหลแล้ว

ใช่ค่ะน้ำนมตอนท้องไหลดีมากพอคลอดแล้วคือไหลน้อยกว่าตอนท้องอีกค่ะของบ้านนี้

น้ำนมค่ะ บ้านนี้ไหลตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ อย่าไปแกะ บีบนะคะ คุณหมอแจ้งมา

TapFluencer

ทำไมเราไม่มีอะไรไหลเหมือนแม่คนอื่นเลยนี่ก็34วีคแย้ว 😓😓

VIP Member

ใช่ค่ะ อย่าไปแคะหรือบีบก็พอ

ตามค่ะมีออกมาเหมือน

คือน้ำนมคะอย่าไปบีบน่า เดี่ยวตอนคลอดมันจะเปลี่ยนสีเป็นสีเหลืองก่อนน้ำนมแรกแล้วค่อยเปลี่ยนอีกทีเป็นสีขาวจ้า

ใช่ค่ะ ห้ามบีบน้าาา

คุณแม่อย่าบีบนะคะ

Câu hỏi liên quan