ตั้งครรภ์ หมอกดท้อง แล้วไม่พบก้อน

ตั้งครรภ์ได้16week4d ไปฝากครรภ์เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา นอนให้หมอตรวจแต่ หมอกดท้อง แล้วบอกยังไม่พบก้อน จะมีอะไรผิดปกติไหมคะ

22 Các câu trả lời
Thành viên VIP

กดอย่างเดียว ไม่ซาวเหรอค่ะ หมอตำแยรึป่าว แนะนำเปลี่ยนหมอค่ะ เจอหมอแบบนี้เครียดป่าวๆค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-72437)

Thành viên VIP

บ้านหมอกดดูตลอด วันนั้นหมอนัดกดดูบอกเริ่มถึงสะดือแล้วตอนนั้น13w2d ตอนนี้14w6d

ไม่เคยเจอเหมือนกันนะคะกดท้องแล้วหาว่าเราท้องไหมต้องซาวอย่างเดียวค่ะ

อัลตร้าซาวด์ดูดีกว่าค่ะ บ้านนี้หมอไม่เคยกดท้องเลยค่ะมีแต่ซาวด์ตลอด

บ้านนี้กดดูก็เจอคะเหนือหัวเน่าแต่ไม่ถึงสะดือจะเป็นก้อนแข็งๆคะ 18วีค

Post reply image

บ้านนี้ไปฝากท้องมาตอน 16w. หมอกดท้องก็ไม่เจอก้อน พอซาวดูก็เจอน้องคะ

6y trước

ตอนนี้รอไปอีกรอบคงได้ซาวค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่เจอเลยค่ะ อยากให้ซาวหมอก็ไม่ยอมซาว เราก็กังวล

บ้านนี้หมอก็กดค่ะ (ฝากหมออนามัย) แต่เจอก้อนตอน16w ถึงได้ส่งไปรพ.

ต้องอัลตราซาวนด์นะคะถึงจะเจอ หมอนัดอัลตราซาวนด์ไหมค่ะแม่

Câu hỏi liên quan