33 Các câu trả lời

บ้านนี้รู้สึกตอน 12 week ค่ะ จะมีความรู้สึก หนึบๆอยู่ช่วงท้องน้อย

ผนังหน้าท้องแต่ละคนหนาบางไม่เหมือนกันค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้เริ่มตอดตอน16wค่ะ แน่นานๆทีจะรู้สึกเพราะมีหน้าท้อง

บ้านนี้น้องตอดๆ ตอน19วิคค่ะ แม่ๆอย่ากังวลเลยน่าาา

ขอบคุณค้า😊

บ้านนี้รุเสึกตอดแต่14วีค ตุ้บๆอยุ่ในท้อง😂😂

เราท้องแรกกว่าจะรู้สึกว่าน้องตอด24weekเลยค่ะ

บ้านนี้ ตอด 16 ดิ้น 17 18-20 ดิ้นแรงมาก #ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ท้อง3 เริ่มตอด 18-19 วีค ดิ้นจริงๆ 21 วีค

บ้านนี้22wจร้าแม่ ตอดเก่งมาก ตอดทั้งวันเลย

เริ่มตอด 19 วีค 5 วันค่ะ ใกล้ๆ จะ 20 วีค

Câu hỏi liên quan