18 Các câu trả lời

บ้านนี้เคยเป็นนะคะ กังวลมาก จนกระทั่ง 18 w หมอนัดซาวดน์ น้องดิ้นโชว์หมอเลยค่ะ แล้วก็ตอดเรื่อยมาเลยค่ะ อาจเป็นเพราะเราหน้าท้องหนาด้วย เลยรู้สึกช้าค่ะ ใจเย็นนะคะแม่ เด่วน้องก็ตอดค่ะ

รู้​สึกว่าน้องดิ้นช้าหรือ​เร็ว​ แล้ว​แต่​ความหนาบาง​ของ​ผนัง​ท้อง​ของแต่ละคนค่ะ​

17 w เหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเหมือนกันค่ะ ที่ทราบมาบางคน 20w

18 w จะ 19 w แล้วค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าตัวเล็กจะดิ้นเลย กังวลมากๆเลยค่ะ

แร้วแต่ความหนาบางของท้องค่ะแม่ บ้านนี้ตอดตอน17วีคดิ้นตอน20วีคจ้า

ของเรารู้สึกได้ตอน17เหมือนหันค่ะตุ้บๆตรงท้อง แบบต๊อดๆแล้ว

บ้านนี้20วีคแล้วยังไม่รุ้สึกเลยค่ะกังวลเหมือนกัน

VIP Member

ดิ้นชัดๆตอน 20w ค่ะ หนังท้องคนเราหนาบางไม่เท่ากัน

บ้านนี้จะ 20wแล้ว ยังไม่ตอดเลยค่ะ (ท้องแรก)

แอบกังวลค่ะ หมอนัดอีกที 22 นี้ รู้สึกนานมากกกกก อยากให้ถึงไวๆ

Super Mum

แล้วแต่ความหนา/บางของผนังท้องด้วยจ้า

Câu hỏi liên quan