6 Các câu trả lời

ของเราไปพบหมอตอน 5w หมออัลตร้าซาวด์ไม่พบถุงตั้งครรภ์ เพราะอายุครรภ์ยังน้อย หมอเลยยังไม่ฝากครรภ์ให้ แล้วนัดอีก 3 อาทิตย์ ไปซาวด์อีกรอบค่ะ

ขอบคุณค่ะ 💗

คิดว่าซัก8-9ก่อนค่ะ เพราะว่าจะได้เห็นถุงตั้งครรภ์ตัวน้องแล้วก็ฟังเสียงหัวใจทีเดียวจะได้ไม่ต้องมากังวล

ขอบคุณนะคะ 🤍

เราฝาก12เม.ย.ครรภ์6wค่ะ หมอรับฝากเลยเจอถุงยังไม่เจอตัวอ่อน ได้ยาบำรุงกับสมุดชมพูกลับมานัดอีกที 3พ.ค.นี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ 💗

บ้านนี้พอตรวจเจอว่าท้อง ก็ไปฝากเลยค่ะ ไปฝากตอนได้5week ได้เล่มสมุดสีชมพูมาเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ 🤍

เดือนที่แล้วประจำเดือนมาวันที่19 แต่เดือนเมษายังไม่มาเลยค่ะ แบบนี้จะท้องมั้ยคะ

เมนมาวันเดียวกันเลยค่ะเดือนนี้ไม่มาตรวจสรุปท้องค่ะ

กังวลเหมือนกันค่ะตอนนี้ก็6วีคแล้ว

ขอบคุณแม่ๆนะคะ จะรีบไปฝากค่ะ 🫶🏻