5 Các câu trả lời

บ้านนี้กินเช้าคะ เพราะรองท้องก่อน ถ้าท้องว่างไม่ได้กินอะไรเลยจะแสบจุกท้องทั้งวันคะและกินนมตราหมีอุ่นก่อนนอนคะจะได้หลับสบาย กินนมสลับกันไปคะ และดูน้ำตาลในนมเป็นหลักเพราะบ้านนี้เป็นเบาหวานคะ

เวลาไหนก็ได้ค่ะที่สะดวก วันละ1กล่องก็พอค่ะ และควรกินนมอื่นๆสลับด้วย อย่ากินแต่นมวัวอย่างเดียวเสี่ยงลูกแพ้นมวัวได้ค่ะ นมถั่วเหลือง นมแพะ นมอัลมอลกินสลับๆกินไปค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้กินช่วงเย็นค่ะ แล้วแต่เวลา บางวันก็กินช่วงบ่าย บางวันก็กินก่อนนอน แต่ช่วงเช้ากินได้ได้เลยค่ะ จะอ้วก

Super Mum

แล้วแต่เราสะดวกเลยค่ะ บ้านนี้กินก่อนนอนค่ะ 😊

VIP Member

แล้วเเต่สะดวกเลยจ้าบ้านนี้กินก่อนนอนค่ะ