4 Các câu trả lời

กำหนดคลอดวันเด่วกันเลยค่ะ เเม่ เป็นอาการเด่วกันเลยค่ะ ปกติ ค่ะเเบบนี้ของเรามีตัวเล็ก1ปีด้วยค่ะ คนที่2กำลังจะคลอด หัวปีท้ายปีค่ะ ยังต้องอุ้มกันอยู่เลย ชอบท้องเเข็ง เเต่ถามหมอหมอบอกทุกอาการที่เราเป็น ปกติค่ะ นอกจาก มีมูกเลือด หรือ ท้องเเข็งนอนพักก็ยังไม่หายปวดร้าวเเข็งตลอดเวลา15นาทีหรือ1ชม มีน้ำค้ำเดิน มาหาหมอเลยค่ะ

ถ้ามีอาการท้อง​แข็ง​ถี่ๆ​ ปวดร้าวลงขา​ ปวดเอว​ ปวดก้นร่วมด้วย​ ไปหาหมอได้เลยค่ะ​ (จาก20นาทีครั้ง​ ขยับเข้า15นาทีครั้ง 10นาทีครั้ง) แบบนี้คือใกล้คลอดค่ะ

เป็นเหมือนกันเลย ปวดหน่วง เดินไม่ได้ ท้องแข็งบ่อยมาก บ้านนี้กำหนดวันที่ 2เมษคะ

ก็เป็นไปได้ค่ะ รอปรึกษาคุณหมอนะคะ

ตอน36วีค เคยโดนฉีดยาระงับการคลอดกับยากระตุ้นปอดเด็กไปแล้วค่ะ แต่กลัวไปรอบนี้ไม่รุ้จะฉีดยาระงับอีกไหมกลัวนอนรอเหมือนรอบที่แล้วค่ะ🤣

Câu hỏi liên quan