27 Các câu trả lời

ที่เคยได้ยินมาคือถ้าฝันได้สร้อยทอง แหวนเพชรหรือพวกเครื่องประดับจะเป็นผู้หญิงนะคะ ส่วนถ้าฝันเห็นพระจะ สร้อยพระหรือพระจริงๆก็ได้จะได้ลูกชายค่ะ ส่วนตัวเราท้องแรกฝันว่าได้สร้อยทอง ได้ลูกสาวจ้า ส่วนท้องสองรอลุ้นค่ะเพราะยังไม่ฝันอะไร

ลูกสาวค่ะ บ้านนี้ท้องแรกฝันว่าได้ใส่สร้อยทองก้ได้ลูกชาย ท้องสองฝันว่าได้สร้อยข้อมือก้ได้ลูกสาว ท้องสามฝันว่าได้ต่างหู รอลุ้นเหมือนกันค่ะว่าจะได้ลูกสาวหรือลูกชาย 😊😊

เพื่อนฝันว่าใส่แหวนเพชรไปโชว์เค้า เค้าโทรมาบอก เลยตรวจดูว่าท้องมั้ยในเดือนถัดไป สรุปว่าท้อง ได้ลูกสาว ตอนนี้ 37+1แล้วค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาสร้อยข้อมือมาให้ แต่มีผู้หญิงท้องอีกคนนึงมาแย่งไป แบบนี้ ผู้หญิงรึชายคะ ท้อง2. แฝดจ้า พรุ่งนี้หมอนัดแล้ว 17w

บ้านนี้ก่อนท้องฝันว่าแฟนซื้อสร้อยทองมาใส่ให้ พอท้อง ฝันว่าได้ใส่แหวนบ่อยมากค่ะ หมอบอก ผช จ้า และฝันเห็นแต่เด็ก ผช จ้า

เหมือนกันเรยค้ะ ฝันว่าได้สร้อยทอง ทั้งคอและสร้อยแขน แต่ฝันว่าได้อุ้มเด็กผุ้ชาย ตอนนี้ท้อง 9 วีคแล้วว😂

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาลูกชายมาให้เลี้ยง จะได้เพศไหนเเอบลุ้นให้เป็นเพศตรงข้าม5555

บ้านนี้ฝันมีคนให้เด็ก ผช. แม่บอกไม่เอาซน ซาวมาได้ ผช เลยค่ะ😂

ฝันว่าแฟนเอาแหวนมาให้ใส่เหมือนกันค่ะ ซาวน์ได้ลูกชายจ้าคุณแม่ 😁😁

ดีใจด้วยนะค่ะ แม่

เดาว่าลูกสาวค่ะฝันเหมือนกันเลยคนรอบข้างก็ชอบฝันว่าได้ทอง

บ้านนี้ฝันว่าเด็กผู้หญิงชนเราล้ม ซาวน์ได้ ผู้ชายค่าาา

VIP Member

บ้านนี้ฝันเห็นเด็กผู้หญิงค่ะ แต่ซาวด์ออกมา หมอบอกมีจู๋😂