เล่าสู่กันฟังค่ะ คิดมากเลยค่ะ

ตัวเราเองตอนนี้มีปัญหาทางครอบครัวมากค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 7 เดือนกว่าแล้ว สามีตกงานมาหลายเดือนพึ่งเข้าโรงงานทำงานได้ 2 วัน ตัวเรากับสามีทะเลาะกันบ่อยมากเพราะเรื่องเงิน ตอนนี้ชีวิตลำบากมากๆเลยค่ะ เงินก่อไม่มีใช้ ข้าวก่อจะหมดอยู่พรุ่งนี้ โทรไปขอความช่วยเหลือจากพ่อ เค้าก่อแก่มากแล้วไม่มีเงิน แม่ก่อทำงานคนเดียว เงินก่อไม่พอใช้ ตอนนี้ไม่มีเงินแม้แต่บาทเดียว เครียดและคิดมากเลยค่ะ ทำงัยดีค่ะ เพื่อนก่อมีน่ะค่ะ แต่เค้าก่อต้องดูแลครอบครัวเค้า ตอนนี้ลำบากมาก ไหนจะค่าห้อง ค่าน้ำ ค่าไฟ คิดไม่ออกจริงๆค่ะ

1 Các câu trả lời

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่

Câu hỏi liên quan