43 Các câu trả lời

เป็นค่ะช่วง1-3เดือน น้ำหนักขึ้นเร็วมากอยากกินแม้กระทั้งโค้กทั้งๆที่ปีนึงจะแตะสักกระป๋อง😂 ตอนนี้เข้าเดือนที่4ไม่อยากกินของหวานเยอะแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตรงข้ามเลยค่ะ ก่อนท้องชอบกินของหวานมากกกก ไม่ชอบของคาว บางทีกินแทนของคาว แต่พอท้องไม่อยากกินของหวานเลย อยากกินแต่ของคาว 555

เป็นค่ะ ของเปรี้ยวไม่ชอบทานเลยค่ะ น้ำตาลเกินจนต้องควบคุมสุดท้ายผ่านมาได้ แต่คลอดก่อนกำหนดเกือบเดือนค่ะ น้องแข็งแรงดีค่ะ

เป็นจ้าปกติไม่กินหวานเลยพอท้องแค่นั้นแหละยันคลอดเลยหมอสั่งงดน้ำตาลน้ำหนักเกินเสี่ยงกับเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์😂

เปนค่ะ.....ทานขนาหวานจนหมอดุ555 #ตอนนี้งดของหวานค่ะเปลี่ยนมาทานผลไม้ที่ให้รสหวานพอให้มีแรง แทนขนมหวานที่ชอบกิน

เป็นค่ะ​ กินของหวานทุกวันเลยตอนตั้งท้อง​ ตอนนี้คลอดแล้วแถบไม่กินเลย​ กินบางค้างคราวพวกบวชฟักทองค่ะ

ชอบทานหวานเหมือนกันเลยค่ะมีคนบอกว่าตอนท้องแม่ชอบทานหวานจะได้ลูกสาว..แต่เราได้ลูกสาวจริงค่ะ..

บ้านนี้ก่อนท้องกินอะไรแทบไม่ใส่น้ำตาล พอท้องมานี้ของหวานนี้ไม่ขายเลยไม่กินก็เป็นเหมื่อยๆค่ะ

VIP Member

เหมือนกันคะบ้านนี้ก่อนท้องไม่ค่อยกิน พอท้องชอบมาก โดนเจาะ น้ำตาลไป2รอบละ แต่ผลออกมาว่าไม่สูง

VIP Member

เป็นคนไม่กินน้ำตาลค่ะ ทำกับข้าว ปรุงก๋วยเตี๋ยว ก็ไม่เคยใส่ พอท้องแล้วของหวาน น้ำหวานไม่ขาด 😂

Câu hỏi liên quan