9 Các câu trả lời

ทางนี้ 18 วีค นอนตะแคงซ้ายแล้วตุ้บๆๆแรงจนรู้สึกได้เลยค่ะ ดีใจมาก

อมยิ้มทุกครั้งเลยค่ะเวลาลูกดิ้น🥰

ตอนนี้ได้12 วิค อยากสัมผัสความรู้สึกแบบนี้แล้วค่ะแม่ 💝

คุณแม่บำรุงตัวเองดีๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงและคุณแม่รู้สึกเร็วๆ มันมีความสุขแบบบอกไม่ถูกเลยค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงค่ะ 🥰

ขอบคุณนะค้า🙏🏻🥰

บ้านนี้ตอดตั้งเต่17wเลยค่ะ ตอดแรงซะด้วย

หูยยย น้องน่าจะแข็งแรงมากนะคะ 🤩

บ้านนี้19วิค6วันน้งดิ้นเก่งมากๆ

😍แข็งแรงๆนะลูก

บ้านนี้17 วีคดิ้นชัดแล้วค่ะ🥰

น้องแข็งแรงมากค้า ดิ้นเร็วมาก 😚😋

ยินดีกับแม่ด้วยน่ะค่ะ

ดิ้นตอน19 wเหมือนกันเลยคะ

ดีใจแบบบอกไม่ถูกเลยค่า☺️

เรา16ก้รุสึกแล้วค่ะ

ว้าวว สงสัยฟิตรอคุณแม่ซะแล้ว

Câu hỏi liên quan