52 Các câu trả lời

น่าจะท้องนะค่ะ ของเราตรวจไม่เจอ พอวางทิ้งไว้ขึ้น อีกสัปดาห์มาตรวจก็เจอเลยค่ะ

ของเราเคยตรวจแบบหยดค่ะ ตอนแรกไม่ขึ้น ผ่านมา1-2ชั่วโมงขึ้นสองขีด สรุปไม่ท้องค่ะ ต้องใช้แบบจุ่ม

ตรวจตอนเช้าประมาณ6โมงเช้าก็ได้ค่ะ ส่วนคนที่ท้องต่อให้ตรวจตอนไหนก็ขึ้นค่ะ

จากประสบการณ์ของเราเองของเราจางกว่านี้มากเลยค่ะแต่ท้องนะคะจางแบบถ่ายรูปไม่ติดเลย

ประจำเดือนคุณแม่ขาดใช่ไหมคะ ลองตรวจสัก 2-3 อัน เพื่อความชัวร์นะคะ ไม่ต้องเครียดนะ ✌️✌️

ท้องค่ะ ของเราตรวจตอนแรกก็จางแบบนี้เลย หลังจากนั้นตรวจอีก 2-3 วัน ขึ้น2ขีดเข้มเลยค่ะ 😅

ท้องค่ะ อันนี้ประสบการณ์เรานะตรวจเจอเเบบนี้ เราก็ไปตรวจโรงบาล ท้องจริงค่ะ

อ่านผลในเวลาที่กำหนดข้างกล่องค่ะ ตรวจอีกรอบค่ะฉี่แรกของวัน

ท้องค่ะเป็นเหมือนกันเลย2ขีดจางๆเครียดมาก5วันต่อมาตรวจซ้ำ2ขีดเข้มเลยค่ะ

ของเราทีเเรกขึ้น1ขีดเหมือนกันค่ะ ผ่านไป30นาทีขึ้น2ขีด ตอนนี้18วิคเเล้วค่ะ