38 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็พึ่งฉีดไฟเซอร์มาเหมือนกันค่ะ เข็มแรกอายุครรภ์ 32+5w ค่ะ ไม่มีผลข้างเคียง ไม่แพ้ ไม่ไข้ ลูกดิ้นปกติทุกอย่างเลยค่ะ หายกังวล☺️

แม่โชคดีที่ได้ไฟเซอร์ ทางนี้ได้แค่ซิโนแวคแอสตร้าลูกผสม ถ้าได้ไฟเซอร์จะไม่กลัวเลยค่ะเขามีวิจัยรับรองมากมาย

มีไข้ทั้งคืนจนถึงกลางวันนะคะ แต่กินยาพาราดื่มน้ำเยอะๆ ปวดตามกล้ามเนื้อปวดหัวและแขนที่ฉีด ไข้ 37.8 แม่มีอ้วกด้วยเพราะยังไม่หายแพ้ท้อง

เราได้คิวไปฉีดมาเมื่อวันที่ 19 ฉีดเสร็จไม่มีอาการอะไรนะคะ ปกติดีทุกอย่าง จะมีก็แค่ปวดแขน ตอนนี้ได้ 2 วันปกติแล้วค่ะ

พึ่งฉีดมาวันนี้เลยค่ะ 31w ตอนนี้ปวดแขนข้างที่ฉีดนิดหน่อย ลูกดิ้นปกติ กำลังลุ้นคืนนี้เลยค่ะว่าจะเป็นยังไงบ้าง 😊

จองได้ไฟเซอร์ฉีด23ส.ค.แต่ฉีดไม่ได้เพราะหมอฝากครรภ์พึ่งฉีดบาดทะยักให้ไม่ถึงสองอาทิตย์เสียดายมากค่ะ😒😒

ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ฉีดเเล้วค่ะตอนอายุครรภ์ 35+4วีคไม่มีอาการอะไรทั้งสิ้นนอกจากเจ็บแขนนิดนึง pfizerเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไปฉีดมาเมื่อวัน พฤ ปกติทุกอย่างเลยค่ะ ทาง รพ. ลงให้เหมือนกัน มันดีมากเลยค่ะ

บ้านนี้ไปฉีดมาวันที่18/8/21 มีแค่อาการปวดแขน1-2วันค่ะ ไม่ไข้หรืออาการอื่นเลย

บ้านนี้ก็ได้ไฟเซอร์เหมือนกัน ไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลยค่ะ ไม่เจ็บไม่ไข้

บ้านนี้ ฉีดไฟเซอร์ วันที่ 15 ส ค ค่ะ ปวดแค่แขนข้างฉีดค่ะ น้องดิ้นปกติ ค่ะ

Câu hỏi liên quan