11 Các câu trả lời

บ้านนี้งดตั้งแต่รู้ว่าตั้งท้องค่ะเพราะสงสารลูกคุณพ่อก่อกทนเก่ง แต่ก่สงสารบ่นปนขำนิดๆๆว่าน้ำจะท่วมปอดแล้ว รอลูกออกมาก่อน 555

เป้นเหมือนกันคะหลังจากมีเพศ​สัมพันธ์​เสร็จ​ก็ปวดหน่วงๆนิดหน่อยแต่ไม่มีเลือดออก​

ถ้าอายุครรภ์ยังน้อยอยู่หรือมีอาการแท้งมาหมอให้งดการมีเพศสัมพันธุ์ค่ะ

ถ้าเลือดออกก็ควรงดค่ะ .. ให้หมอตรวจด้วยนะคะ คนท้องแล้วมีเลือดออก อันตราย

VIP Member

ค่อยๆทำการบ้านค่ะ มดลูกเรามันมีการเปลี่ยนแปลง กระทบนิดหน่อยอันตราย

มีเลือดออกรีบไปพบแพทย์นะคะ และถ้าแบบนี้ควรงดค่ะ คิดถึงลูกก่อนนะคะ

อายุครรภ์เท่าไรแล้วค่ะ ถ้าอายุครรภ์น้อยหมอให้งดค่ะ

บอกคุณพ่อให้ทำเบาๆค่ะ ถ้ามีเลือดออกอันตรายค่ะ

บ้านนี้งดตั่งแต่รุ้ว่าท้องจร้า5555

ควรหาหมอคะถ้ามีเลือดออก