12 Các câu trả lời

แจ้งความค่ะมีหลักฐานไหมค่ะ ลงบันทึกประจำวันไว้เลยค่ะ ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับเราคนแรกที่ตำรวจจะตามคือคนที่เราไปแจ้งความไว้ค่ะ เพื่อความปลอดภัยของแม่และเด็กในท้องค่ะ

VIP Member

คลิป ข้อความ คลิปเสียง เก็บได้เก็บค่ะแม่ เพื่อประโยชน์ของเรา ถ้ามีแล้วแนะให้ไปแจ้งความ ไม่ใช่ลงบันทึกปจวนะคะ ถ้าคุยกันดีๆไม่ให้ต.รออกหมายเรียกมาคุยกันค่ะ

มีหลักฐานแจ้งความเลยค่ะ..และอีกอย่างไปสนคำพูดของมัน เด๋วสภาพจิตใจจะกระทบลูกในท้องนะค่ะ ดูแลตัวเองด้วยค่ะ

แจ้งความได้ค่ะ. แต่ถ้าจะให้ดีต้องมีคลิปเป็นหลักฐานด้วยนะค่ะ.

แจ้งความได้เลยค่ะ เป็นการป้องกันตัวเราและลูกด้วยค่ะ

แจ้งความเลยค่ะ เพื่อความปลอดภัยของตัวเรากับลูก

ถ้ามีหลักฐาน พยาน ก็สามารถแจ้งความได้เลยค่ะ

แจ้งเลยค่ะ เพื่อความปลอดภัย

ขอบคุณมากค่ะ

ตอนนี้แจ้งเรียบร้อยคะ

Câu hỏi liên quan