16 Các câu trả lời

เหมือนเราเลยค่ะไม่มีอาการเจ็บอะไรเเต่จะรู้สึกเหมือนลูกโป่งเเตก คือน้ำเดินเเล้วค่ะ ไปหาหมอเลยค่ะ ใกล้คลอดเเล้ว

ตอนแรกนึกว่าจะต้องปวดท้องก่อน ที่ไหนได้555

ควรไปหาหมอค่ะ เผื่อปากมดลูกเปิดแล้วจะได้เตรียมตัวคลอดได้ทัน

ขอบคุณ​ค่ะ​แม่​ ตอนนี้​คลอด​น้อง​แล้ว​ค่ะะ

แม่คลอดง่ายจังคลอดบนรถด้วย555ขอให้แม่กับน้องสุขภาพแข็งแรงนะคะ❤

ขอบคุณ​ค่ะ​แม่​ ไม่ทัน​ตั้งตัว​เลย​555

VIP Member

อยากมีโมเม้นนี้จังค่ะ อยากแตกแล้ว 😂

ขอให้น้องออกมาไวๆนะคะ

อยากมีโมเม้นนี้ แต่ขอครบก่อนนะ

สู้​ๆ​ค่ะแม่

คลอดยังคะแม่อัพเดทหน่อยค่ะ

คลอด​แล้ว​ค่าา

จะคลอดละคะไปหาหมอเลยจร้า

ขอบคุณค่า

แม่คลอดง่ายจังค่ะดีจัง

ขอบคุณ​ค่ะ​แม่​

รีบเลยจ้าไปหาหมอ

ใช่ค่ะจะคลอดแล้ว

Câu hỏi liên quan