14 Các câu trả lời

อาการเหมือนกันเลยค่ะอายุครรเท่ากันด้วย วันนี้ไปหาหมอมา คุณหมอบอกไกล้แล้วค่ะ บ้านนี้หมอนัดผ่าคลอด วันที่18 กรกฎาคมนี้ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ แต่แม่เลือกวันที่22 😁

บ้านนี้37Wเป็นเหมือนกันค่ะตอนเช้าพยายามนั้งท่าผีเสื้อสัก10นาทีช่วยเบาอาการปวดจิมิได้ค่ะบ้านนี้ทำทุกเช้าค่ะ

ร้าวเหมือนกันค่ะ บ้านนี้หมอกำหนดผ่า 38 วีค วันที่ 19 กค ค่ะ

บ้านนี้35วิคพอดีเจ็บเกมือนกันท้องปั้นแน้นหน้าอก

เป็นเหมือนกันจ้า ตอนนี้32+2 วิค ปวดทุกเช้าเลยจ้า

ของหนู36สัปดาห์กำหนดคลอด29กรกฎา หรือหมอนับของหนูผิด😂

ถ้าคลอดธรรมชาติ หมอนัด30 สิงหาค่ะ แต่แม่เลือกผ่า เลยเลือกวันเองค่ะ ระหว่างวันที่ 17-23

รู้สึกร้าวจิ๋มตั้งแต่ช่วง6เดือนค่ะ จนตอนนี้32w

เป็นจนตอนนี้ 39วิคแล้วคร้ แต่ไม่มีวี่เเววเลย

เป็นคร้ 35+4จนตอนนี้39 ยังไม่หายเจ็บเลย

ปกติค่ะของเราเจ็บตั้งแต่33wแล้วค่ะ