16 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องไม่แตกค่ะ แต่ขากับช่วงเอวแตกนิดหน่อย น้ำหนักขึ้นมา10โลแล้วค่ะ

บ้านนี้ขึ้นมา 13 กิโล ขาเริ่มแตกค่ะ แต่ท้องยังรอดค่ะ

แตกจ้นแขนต้นขาจ้า ตรงที่ไม่ได้ทาครีมอ่า ส่วนท้องโบกครีมเยอะ ไม่แตกเลย

ใช่เลยแม่ ท้องสองเลยทาไว้ บ้าง แต่พอท้องใหญ่มันทาไม่ค่อยถึง ก็ปล่อยไปอีก55555

ต้นขาแตกค่ะแม่ ท้องยังรอดอยู่ 31w ทีมมกราเหมือนกันค่ะ น้องผู้หญิงค่ะ

ต้นขาเหมือนกันเลยค่ะ ขอให้ท้องรอดไปตลอด แม่บ้านนี้กลัวท้องแตก🥹

บ้านนี้31+5 ท้องยังไม่แตก แต่ขากับนมแตกยับ😂 สู้เพื่อตัวเล็กค่ะแม่

สู้ค่ะแม่ ขอท้องไม่แตกดีแล้วค่ะ ☺️

ก้น ขา นม ไม่เหลือค่ะ เว้นท้องไว้สักหน่อยก้ยังดี อิแม่เพลีย😆😆

เลี่ยงไม่ได้ แต่เว้นท้องไว้ก็นังดีจริงๆแหละค่ะ🤣

บ้านนี้ท้องไม่แตก แต่ขากับนมหนักมาก อิแม่แอบเคลียดเรยค่ะ😂

เป็นสิ่งที่เลี่ยงไม่ได้ แต่ขอให้ท้องรอดจากลอยแตกนะคะ🤣

บ้านนี้30+2เหมือนกันค่ะ ท้องไม่แตกแต่ขาแตกเยอะมากกับแขน

บ้านนี้ต้นขากำลังเริ่มแตกเลยค่ะ

31+3 แล้วค่ะ ปกติ หรือเราดูไม่เป็น แต่แฟนก้ยังว่าไม่บวม

ล่าสุดแตกแล้วแม่ 7เดือนไม่อตกก้แอบดีใจพอจะเข้าเดือนที่8 แตกแล้ว 😭😭😭🤣🤣

บ้านนี้ท้องมาแตกตอน 32 วีคค่ะ เพราะท้องใหญ่ขึ้นมากค่ะ

บ้านนี้ท้องยังรอดแต่ยังแอบกังวลโค้งสุดท้ายค่ะ

32+1 ท้องไม่แตกแต่ท้องลอกค่ะ😂 แต่นมขาแตกลายหมดแล้ว

เว้นท้องไว้ดีแล้วค่ะแม่🤣