39 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ฝันเห็นเด็กผชบ่อยมากๆแต่ได้ลูกสาว

บ้านนี้ซาวีรอบแแรกญ.ค่ะ พอเปลี่ยนรพ.บอกผช.

หมอพูดเหมือนกันเลยคะ น่าจะลูกสาว 28วีค2วัน คะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 31 พ.ค. ค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน5เดือนรู้เพศเลยค่ะ ชอบโชว์😂

ทางนี้ขี้อายมากค่ะ ขนาดดิ้นยังไม่ค่อยดิ้นเลย

7เดือนกว่าแล้วค่ะ ยังไม่รู้เพศลูกเลย

เหมือนกันเลยค่ะ รอลุ้นไปด้วยกันนะคะ

29+5คะยังไม่รู้เฟศคะหมอนัดซาววันจันคะ

ลุ้นไปด้วยกันค่ะ

เป็นจร้ารอบแรก ชาย 80% รอบ2-3 หญิง80%

ยังไม่เฟิมเพศคะ​ น้องยุท่าก้น😢

รอลุ้นรอบหน้าด้วยกันค่ะ

VIP Member

ไม่คอมเฟิร์ม​เหมือน​กันจ้า

อยากรู้แล้วววว555

รู้เพศตั้งแต่3เดือนค่ะ

ดีจังเลยค่ะ อันนี้สงสัยได้รู้ตอนคลอดแน่เลย

Câu hỏi liên quan