10 Các câu trả lời

พบหมอดีที่สุดค่ะ บางทีอาจเป็นภาวะแท้งคุกคาม บ้านนี้เลือดออกสามรอบตอนท้อง ออกเยอะเหมือนประจำเดือนมา ต้องดูแลเป็นพิเศษเลยค่ะ

เลือดสดหรือป่าวค่ะ เราเคยเป็นแต่เลือดออกไปทางสีน้ำตาล คุณหมอบอกเลือดเก่า แต่หยุดไปเองตอน6วีค ตอนนี้18วีคแล้วไม่ออกแล้วค่ะ

การมีเพศสัมพันธ์ขณะตั้งครรภ์อ่อนๆ มีสิทธิ์เลือดออก และแท้งคุกคามได้คะ พบหมอนะคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

ขอเราวันแรกมาน้อยมาก วันที่2 ไม่มาเลย พอวันที่3มายาวถึง5วัน ปัจจุบัน​ท้องได้13สัปดาห์​แล้วจ้า

ก่อน 7 วันที่ ปจด.มาใช่มั้ยคะ = ว่า ครบกำหนด ปจด.มา คือ ตั้งครรภ์ 1 สัปดาห์จ้า

เลือดออกกี่วันแล้วคะ รีบไปหาหมอดีกว่านะคะ ขอให้น้องปลอดภัยค่ะ

ขึ้น 2 ขีด = ท้องค่ะ รีบหาหมอด่วนค่ะ เลือดออก อันตรายค่ะ

เพื่อความแน่ใจของคุนแม่ลองไปตรวจที่โรงบาลดูคะ

2ขีด=ท้อง แต่ถ้าตรวจแล้วว่าท้องมีเลือดก็ควรไปหาหมอค่ะ ยิ่งมีอะไรกันกับแฟนด้วย ตอนท้องอ่อนๆเสี่ยงแท้งได้ค่ะ

ท้องค่ะแต่มีเลือดออกควรหาหมอนะคะ เรามีเลือดออกไม่ได้สนใจ สรุป น้องหลุดไปเลยค่ะ