9 Các câu trả lời

VIP Member

เผ็นเหมือนบ้านนี้เลย แต่เราเป็นที่แขนกับขา น่าจะผื่นแดงปื้นๆ คล้ายลมพิษ แต่ไม่ใช่ลมพิษ เดี๋ยวก็ค่อยๆจายหายไปเองจร้า

ขอบคุณนะคะ มียาทามั้ยคะ

พยายามอย่าเกานะค่ะใช่แป้งเย็นหรือคารามายทาค่ะแม่เผื่อดีขึ้น

หรือไม่ก้อแป้งหอมศรีตันทร์นะค่ะแม่ดียต่อผิวด้วยค่ะ แต่แม่ต้องพยายามอย่าเกานะไม่งั้นท้องแตกลายแน่นอน

บ้านนี้20w.ก็เป็นแถวๆท้องน้อยค่ะคันมากแต่พยายามไม่เกา

ขอบคุณนะคะ

ผื่น PUPPP ค่ะ จากฮอร์โมนขณะท้อง คันมาก อย่าเกานะคะ

นานเลยค่ะ จนกว่าจะคลอด ไปพบแพทย์ขอยาทาหรือยากินแก้คันมาช่วยได้บ้าง แต่อย่าซื้อยาใช้เองนะคะ

น่าจะผดผื่นรึป่าวคะแม่ พยามอย่าเกานะคะ

จะพยายามนะคะ แต่ชอบเกาตอนหลับคะ

VIP Member

อย่าเกานะคะถ้าคันไม่งั้นรอยแตกมาแน่คะ

ขอบคุณคะ

น่าจะผื่นคันน่ะค่ะ

VIP Member

เป็นผื่นคันค่ะเเม่

น่าจะผื่นไหมคะ

Câu hỏi liên quan