5 Các câu trả lời

เคยหลุดแบบนี้ตอน9วีค แต่จะมีรกออกมาด้วยเป็นก้อนใหญ่คล้ายๆพุงปลาสีขาวๆ ของเราหมอบอกแท้งสมบูรณ์ไม่ต้องขูดมดลูกหาหมอให้หมอซาวดูอีกทีนะคะว่าแท้งสมบูรณ์หรือเปล่า เป็นกำลังใจให้นะคะขอให้น้องกลับมาไวๆ

อันนี้ก้อนเลือดมากกว่า ถ้าถุงตั้งครรภ์ จะออกเป็นเนื้อชมพูๆ ออกมาเหมืองพวงไข่ปลา

อยากเห็นไหมคะ พอดีเราเคยท้องลม เคยถ่ายรูปไว้ จะส่งให้ดูว่าเป็นแบบไหน 😂 ถ้าแม่ไม่กลัวนะ

เคยเป็นเหมือนกันค่ะตอนท้องที่2หลุดมาแบบนี้เลยค่ะ

กลับไปหาหมอ ตรวจภายในดูค่ะว่าหลุดออกหมดมั้ย

มีอาการปวดท้องมั้ยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan