31 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ท้อง2แล้ว ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ 4เดือนกว่าแล้ว แม่เครียดมากเลยค่ะ

เค้า 5 เดือน พึ่ง เห็นท้องชัดเจนจร้า ท้องแรกจะ ท้องเล็กปกติจร้า

ท้องเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ 4เดือนแล้ว ท้องเล็กแบบนี้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แอบกังวลนิดนิดๆกลัวน้องตัวเล็ก

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ.....จะเริ่มใหญ่ช่วง6เดือนขึ้นไปค่ะ

ท้องแรก ก็จะเล็กๆหน่อยค่า เขาพึงท้องออกตอน 5-6 เดือนเอง

ตอนนี้ท้องใด้5เดือน ท้องก็ยังเล็กอยู่เลยค่ะคุนแม่

แค่4 เดือนเอง เด่วท้องก็จะขยายตามอายุครรภ์เองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะท้องแรกพึ่งเห็นชัดตอน5เดือนค่ะ

เท่ากันคะของพี่ก้อ4เดือน ท้องยังเล็กยุ่เรย

Câu hỏi liên quan