20 Các câu trả lời

ถ้าต้องอยุ่กะผัวเราต่อไป ต้องอดทนค่ะ ถ้าไม่ไหวจริงๆ ต้องคุยกะผัวตัวเอง ว่าเป็นอะไรบ้างแต่ละวัน

อันตรายนะคะ ถ้าทนไม่ไหวต้องคุยกับสามีนะคะ อย่าเก็บไว้ จะทำให้เราเครียด จะกระแทบเด็กในท้อง

บ้านนี้ขับมอไซส์ทำงานยันคลอดเรยค่ะ คนท้องต้องแข็งแรงทำใจให้ร่าเริงลุกออกมาอารมณ์ดีค่ะ

แม่ผัวตอแหลมีทุกบ้านค่ะ เราต้องตอแหลกลับ ตอแหลมาตอแหลกลับ ไม่โกง

ใช่ค่ะ 555

บ้านนี้ขับทุกวันไปกลับทำงาน 40โล รถติดมากในเมืองด้วย ตอนนี้ 35 สัปดาห์แล้วค่ะ

เราก็เคยโดนแต่ตอนนี้เรากลับมาอยู่บ้านตัวเองแล้วค่ะ สบายใจกว่า😀

ของเราดีหน่อยเพราะอยู่กับแฟน2คนหิวก้กินเหนื่อยก้นอนคะสบายๆเรย

ไม่ต่างกันเลยค่ะ บ้านนี้ท้อง8เดือนแล้ว ยังต้องขี่ 😂😂

ต้องคุยกับสามีให้เข้าใจถึงปัญหานะคะ สู้ๆนะคะ

จริงค่ะ

Câu hỏi liên quan