12 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ 39W ค่ะ มีแต่เจ็บเตือน จริงๆแล้วท่าผีเสื้อตามหลักที่ถูกต้อง ต้องใข้ตอนปวดท้องคลอดนะคะแม่ ช่วยบรรเทาอาการปวด และช่วยให้ปากมดลูกเปิดเร็วค่ะ

ขอให้แตกเร็วๆนะแม่ บ้านนี้กลัวยาเร่งคลอดมาก แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

VIP Member

เรา40 สัปดาห์ยังไม่มีที่ท่าว่าจะออกเลยค่ะ สรุปคุณหมอให้ผ่าออกแทน เพราะน้องใหญ่กว่าเชิงกราน

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 💕 ทางนี้ก็กลัวได้ผ่าออกเหมือนกัน

แม่บ้านนี้38+6 นัดผ่าแล้วค่ะ รอไม่ไหวแล้วอยากเจอตัวเล็กไวๆ🥰🥰

ขอบคุณค่ะแม่🥰🥰

38w พอดีค่ะเเม่ ยังไม่มีอาการอะไรเลย เงียบกริบเลยค่ะ

น้องคงอยากออกมาทักทายตอนปีใหม่แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน้าาา💕

กำหนดคลอด 1มค. ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ😂

เช่นกันนะคะ💞

VIP Member

เราก็ลุ้นอยู่ทุกวัน ภาวนาให้คลอดง่ายๆ

😊จริงค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆทั้งคู่เลยย

39สัปดาห์แร้วยังไม่คลอดเหมือนกันคะ

สงสัยน้องรอปีใหม่แน่ๆเลยค่ะ😂 บ้านนี้กำหนดคลอด1/1/66

ไกลคลอดน้องดิ้นเก่งไหมค่ะ

จะดิ้นเก่งช่วงกินข้าวกับตอนดึกๆก่อนนอนค่าา

VIP Member

39เหมือนกันค่ะยังไม่ออกเลย

สงสัยน้องอยากรอเคาท์ดาวกับแม่ๆ💕

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ขอบคุณค่าา❤

Câu hỏi liên quan