5 Các câu trả lời

พี่พยาบาลที่สอนนับบอกว่าให้ลองกระตุ้น น้องดูก่อนค่ะ ถ้ามีขยับบ้างไม่ถึงกับเตะถีบต่อยก้ถือว่าดิ้นค่ะ เเต่ถ้ากระตุ้นเเล้วเงียบ ให้สงสัยเเล้วไปหาหมอค่ะ

โอเคเลยค่ะแม่ขอบคุณมากค่ะ

อาจจะเป็นเพราะพื้นที่เหลือน้อยก็ได้นะคะเเม่ เเต่ถ้าเเม่ไม่สบายไปหาหมอได้เลยค่าาไม่ต้องคิดมากเพื่อความสบายใจ☺️

ขอบคุณมากค่ะ❤️

บ้านนี้ก็เปนค่ะ พื้นที่เหลือน้อยแล้ว แต่น้องก้ยังดิ้นไห้เหนพยายามสังเกตุนับลูกดิ้นบ่อยๆจ้า

ขอบคุณมากค่ะแม่

เกิน 10 ครั้งต่อวันก็ไม่เป็นไรนะคะ บ้านนี้ก็ดิ้นน้อยลง ลูกตัวโตขึ้น

ขอบคุณมากค่ะแม่ แอบตกใจ😅

บ้านนี้37+3ดิ้นน้อยเหมือนกันค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่ควรไปหาหมอดีมัย

ขอบคุณมากค่ะแม่

Câu hỏi liên quan