24 Các câu trả lời

บ้านนี้ดิ้นหนักกว่าเดิมอีก ยิ่งกลางคืนกว่าจะได้นอน

VIP Member

นับดิ้นครบมั้ยคะ​ ช่วงใกล้คลอดเค้าจะดิ้นเบาได้นะคะ

เป็นค่ะแต่ ช่วง38วีคกว่า ถ้า36วีค ดิ้นเยอะเหมือนเดิม

พื้นที่ในท้องน้อยลง. เด็กโตขึ้น. เลยดิ้นน้อยลง

บ้านนี้37+2แล้วค่ะ​ นานๆดิ้นทีก้จะแรงหน่อยค่ะ

ดิ้นแรงมากค่าา

ต้องนับนะคะ สำคัญมาก ถ้าไม่ครบ หาหมอด่วนจ้า

หาหมอเรียบร้อยค่า ขอบคุณมากๆเลยนะคะะ😍

VIP Member

พื้นที่ในท้องแคบลงค่ะ น้องเลยดิ้นน้อย

VIP Member

เปนบ้านวันแม่ ถ้าครบ10ครั้งก็ okนะแม่

VIP Member

วันไหนดิ้นเบาก็กังวลตลอดเลยค่ะ

เด็กโตเต็มท้องแล้วค้า

Câu hỏi liên quan