2 Các câu trả lời

TapFluencer

อันนี้ตารางน้ำหนัก ของ รพ. จุฬาที่นิยมใช้กันทั่วไปค่ะแม่ แถวแรกคืออายุครรภ์ แถวสองคือเกณน้อยสุดค่ะถ้าต่ำกว่านี้คือตกเกณค่ะ ถัดมาเกณลาง ๆ แถวสุดท้ายเกณสูงสุด ถ้าเกินนี้ถือว่าเกินเกนไปมากแล้วค่ะ ของแม่เหมือนจะน้อยไปหน่อยนะคะแม่ แม่ลองกินไข่(เน้นเป็นไข่ต้มดีสุดนะแม่) นม กล้วย ทุกวันจ้า ลงลูกดีค่ะเราก็กิน ของเราตอน33+4น้องหนัก2300 ล่าสุด36+6น้องหนัก2856

อาจจะตามเกณฑ์อยู่มั้งคะแต่บ้านนี้ซาวด์33+3ได้2255กรัมแล้วค่ะ

มาโตเอาข้างนอกก็ได้ค่ะแม่สู้ๆนะคะ

Câu hỏi liên quan