6 Các câu trả lời

แม่ไม่ได้ซาวด์ดูเหรอคะ ปกติหมอน่าจะซาวด์ดูแล้วนะคะ ตอนวัดหน้าท้องหมอก็จะกดๆดูรู้แล้วค่ะว่ากลับมั้ย บ้านนี้32วีคกลับแล้วค่ะ

ต้องซาวน์ดูค่ะถึงจะรู้ 34วีคยังไม่สามารถคลอดได้ค่ะ ส่วนมากจะเริ่มคลอดได้ตั้งแต่37วีคเป็นต้นไปค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน 31 wน้องกับหัวแร้วค่ะ ปัจจุบันมาซาวตอน 35+5w น้องก้อยุท่าหัวลง ค่ะ

บ้านนี้26สัปดาห์​ หมอบอกว่าน้องเริ่มกลับหัวแล้ว​ เร็วมากเลยค่ะ

34wเหมือนกันน้องหลับหัวแล้ว ซาวด์ทุก2อาทิตย์

ต้องอัลตร้าซาวด์ถึงรู้ค่ะ

Câu hỏi liên quan