54 Các câu trả lời

ซาวด์ตอน30วีค น้องยังไม่กลับหัวค่ะ ตอนนี้33วีคแล้ว แต่ถึงยังไงเราก็ได้ผ่า เพราะท้องแรกผ่าคลอดจ้า

กลับหัวตอน7เดือนค่ะแต่ไม่แน่ใจว่ากี่วีค🤣🤣ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ น้องอาจจะกลับหัวตอน34วีคก็ได้ค่ะ🥰

ท้องใหญ่มากเลย. บ้านนี้36w. ท้องไม่ใหญ่เท่านี้เลย. ลูกยังไม่กลับหัวเลย. น่าจะได้ผ่า

34w5d น้องอยู่ท่าก้นวันจันทร์นี้หมอจะซาวด์อีกที ถ้าน้องยังอยู่ท่าก้นก็ต้องผ่า

เรากลับตั้งแต่6-7เดือนค่ะ คุณหมอแจ้งว่าน้องสามารถเปลื่ยนท่าไปมาได้ตลอด

33+4ของเค้า24เมษาท้องแรกผ่าท้องนี้ท้องสองก็ผ่า(หัวกลับรึไม่กลับไม่ทราบเลย)😂

35วีค รอไปซาวด์อีกที24 นี้ ไม่รู้น้องกลับหัวรึยังแอบกลัวจะได้ผ่า😂

รอไปซาวด์วันที่18เหมือนกันจ้าลุ้นมาก😅

คุนแม่จะรุ้ได้ไงค่ะลูกจะกลับหัว ตอนนี่35wแล้วแต่ยังไม่เลยค่ะ

ดูจากใบอัตราชาวด์จ้าแม่

บ้านนี้กำลังจะ 33 wเต็ม เพิ่งกลับตอน 32wค่ะ (ไม่กี่วันนี่เอง)

ของบ้านนี้กลับแล้วค่ะและเหมือนจะคลอดก่อนกำหนดด้วยค่ะ

ทำมัยอะค่ะแม่ถึงคลอดก่อนกำหนด