6 Các câu trả lời

VIP Member

ปกติค่ะ ท้องแรกแม่บ้านนี้ก็เป็น รอดูท้อง2นี้ก็คาดว่าจะเป็นค่ะเข้า8เดือนจะเจ็บร้าวเจ็บเหมือนโดนมีดกรีดเลย ตอนนี้30+5 แม่บ้านนี้นอนไม่ค่อยสบายเลยค่ะปวดร้าวเหมือนปวดท้องถ่ายร้าวลงมาสะโพก ทรมานมากเลยค่ะ ท้องแข็งร่วมด้วยคาดว่าน่าจะเป็นอาการเจ็บเตือน

จ้าแม่ ท้องแรกบ้านนี้เดินทำงานจนถึง38wวีคเลย ไม่มีอาการแบบนี้ เลยแอบกังวลค่ะกลัวคลอดก่อนกำหนด แต่วันนี้ดีขึ้นมากแล้วจ้า เป็นๆบางวัน

ปกติจ้า บ้านนี้อาการท้องแรกเป็นเยอะ แต่ท้อง 2 ไม่เท่าไร ไม่แน่ใจว่าเดินขึ้นบันไดบ่อยเกินไปรึป่าว

ปกติค่ะ บ้านนี้เป็นตอนท้อง2

เดินแทบไม่เลยค่ะแม่เลยกังวล ทรมานมาก

ปกติค่ะ น้องคลอดก็หาย

ปกติค่ะแม่

VIP Member

ปกติจ้า

Câu hỏi liên quan