6 Các câu trả lời

ตอนนี้ 28W คุยกับพยาบาล เค้าแนะนำให้คุณแม่บ้านนี้เตรียมเครื่องปั้มนมไปตอนคลอดเลยคะ คลอดเสร็จช่วงพักฟื้นเค้าจะให้ปั้มกระตุ้นนมเลย คุณแม่บ้านนี้ซื้อ Attitude mom รุ่น Galaxy มาเตรียมไว้คะ พกพาง่าย ใช้ได้ทั้งนอกบ้าน ในบ้าน ปล: ผู้หญิงในรูปไม่ใช่เจ้าของโพสต์น๊า อย่าเข้าใจผิด 🥰😂

Super Mum

เตรียมไป รพ. ด้วยก็ได้ค่ะ เผื่อนมคัดเต้า จะเป็นตัวช่วยที่ดี น้องคลอดใหม่ก็ดูดยังไม่เก่งด้วยค่ะ

เคยใช้เนเจอร์คันโยก และเนวี่ไฟฟ้าปั๊มคู่ค่ะ พอไม่ทำสต๊อคก็ขายออกไปหมดแล้วค่ะ 😁😂

เตรียมไปค่ะ บ้านนี้ใช้ รุ่นเต่าทอง ราคาไม่สูง

บ้านนี้ตั้งใจเตรียมไปด้วยค่ะแม่

เตรียมไปได้เลยจ้า

ไม่ต้องเอาไปหา

Câu hỏi liên quan